Zaɓi Shirinku
Ƙoƙarin Arenti don Kariyar Sirri
Arenti koyaushe yana ba da mahimmanci ga kariyar keɓaɓɓen mabukaci.Tunda an haifi Arenti, muna ɗaukar ƙoƙari a kowane fanni na ci gaba, gami da na'ura, app, da uwar garken.
An tsara kyamararmu tare da tsarin ɓoyewa ta amfani da algorithm AES-128.Duk bayanan za a rufaffen su, gami da saƙonnin taron, umarnin sarrafawa, yawo don kallon kai tsaye, ajiyar girgije, da maajiyar gida.
AES-128 babban ma'auni ne kuma ingantaccen tsaro na ɓoyewa, wanda masana'antu suka san shi sosai.
Duk kyamarori suna goyan bayan yanayin keɓantawa.Masu amfani za su iya saita yanayin kunnawa/kashe na ruwan tabarau.A kashe hali, ba za a canja wurin bayanai daga na'urar ba.A halin yanzu, ɓangaren samfurin yana da aikin murfin jiki, ruwan tabarau zai mirgine a ɓoye.Wannan yana gane cikakken kariyar keɓantawa.
A cikin cikakkiyar hulɗar tsakanin na'ura, uwar garken, da app, ana yin duk watsa bayanai ta hanyar HTTPS, ƙarfafa ta SSL algorithm, gami da yawo, saƙon taron, da umarnin sarrafawa.
SSL shine ma'aunin masana'antu don amintaccen sadarwa, wanda zai iya tabbatar da ingantaccen watsa bayanai a hanyar sadarwa.
Hakanan muna ƙara ingantaccen maɓalli a watsa P2P da aka yi amfani da shi don yawo, yana ƙara ƙarfafa amincin bayanai.
Mun zaɓi AWS a matsayin abokin sabis ɗin girgije mu kaɗai.An gina duk sabis ta hanyar AWS, babu wani mai samar da gajimare kamar yadda AWS ita ce mafi sanannun masana'antu, mafi kyawun mai ba da sabis na girgije don tsaro da kariya ta sirri.
Ga masu amfani, mafi mahimmancin bayanai shine bayanan asusu.A uwar garken, an rufaffen shaidar shaidar asusu tare da AES-128.
Muna tura sabar AWS a duniya.Sabar guda uku suna keɓance a cikin Amurka, Jamus, da China, don sabis na yankuna na duniya.Za a adana bayanan kowane yanki ne kawai a sabar da ta dace.
Ana amfani da tabbacin mataki biyu don shiga Arenti App.Lokacin da mai amfani ya canza shaidar shaidar asusu ko shiga nesa ya faru, za a aika lambar tabbatarwa don tabbatarwa ta mataki biyu.
A halin yanzu, Arenti App yana tattara bayanan wayar hannu cikakke cikakkun buƙatun doka na ƙasa da ƙasa.
Arenti koyaushe yana ba da mahimmanci ga kariyar keɓaɓɓen mabukaci.Tunda an haifi Arenti, muna ɗaukar ƙoƙari a kowane fanni na ci gaba, gami da na'ura, app, da uwar garken.
An tsara kyamararmu tare da tsarin ɓoyewa ta amfani da algorithm AES-128.Duk bayanan za a rufaffen su, gami da saƙonnin taron, umarnin sarrafawa, yawo don kallon kai tsaye, ajiyar girgije, da maajiyar gida.
AES-128 babban ma'auni ne kuma ingantaccen tsaro na ɓoyewa, wanda masana'antu suka san shi sosai.
Duk kyamarori suna goyan bayan yanayin keɓantawa.Masu amfani za su iya saita yanayin kunnawa/kashe na ruwan tabarau.A kashe hali, ba za a canja wurin bayanai daga na'urar ba.A halin yanzu, ɓangaren samfurin yana da aikin murfin jiki, ruwan tabarau zai mirgine a ɓoye.Wannan yana gane cikakken kariyar keɓantawa.
A cikin cikakkiyar hulɗar tsakanin na'ura, uwar garken, da app, ana yin duk watsa bayanai ta hanyar HTTPS, ƙarfafa ta SSL algorithm, gami da yawo, saƙon taron, da umarnin sarrafawa.
SSL shine ma'aunin masana'antu don amintaccen sadarwa, wanda zai iya tabbatar da ingantaccen watsa bayanai a hanyar sadarwa.
Hakanan muna ƙara ingantaccen maɓalli a watsa P2P da aka yi amfani da shi don yawo, yana ƙara ƙarfafa amincin bayanai.
Mun zaɓi AWS a matsayin abokin sabis ɗin girgije mu kaɗai.An gina duk sabis ta hanyar AWS, babu wani mai samar da gajimare kamar yadda AWS ita ce mafi sanannun masana'antu, mafi kyawun mai ba da sabis na girgije don tsaro da kariya ta sirri.
Ga masu amfani, mafi mahimmancin bayanai shine bayanan asusu.A uwar garken, an rufaffen shaidar shaidar asusu tare da AES-128.
Muna tura sabar AWS a duniya.Sabar guda uku suna keɓance a cikin Amurka, Jamus, da China, don sabis na yankuna na duniya.Za a adana bayanan kowane yanki ne kawai a sabar da ta dace.
Ana amfani da tabbacin mataki biyu don shiga Arenti App.Lokacin da mai amfani ya canza shaidar shaidar asusu ko shiga nesa ya faru, za a aika lambar tabbatarwa don tabbatarwa ta mataki biyu.
A halin yanzu, Arenti App yana tattara bayanan wayar hannu cikakke cikakkun buƙatun doka na ƙasa da ƙasa.