Hoofddorp, Afrilu 13, 2021 - Arenti ya kasance wanda ya lashe lambar yabo ta iF DESIGN AWARD ta wannan shekara, kyautar ƙirar ƙira da ta shahara a duniya.Samfurin da ya ci nasara, Arenti Optics Smart Home Security Series, yayi nasara a cikin horon samfur, a cikin kyamarar tsaro da nau'in kararrawa kofa.Kowace shekara, ƙungiyar ƙira mai zaman kanta mafi tsufa a duniya, tushen Hannover iF International Forum Design GmbH, tana shirya kyautar iF DESIGN AWARD.
Arenti Optics Smart Home Serial Security Series ya yi nasara akan juri mai membobi 98, wanda ya ƙunshi ƙwararrun masana masu zaman kansu daga ko'ina cikin duniya, tare da ƙirar Aluminium-Framed, 2K Ultra HD Resolution da Features na Ƙarfafa Intelligence na Artificial.Gasar ta kasance mai tsanani: kusan shigarwar 10,000 an gabatar da su daga kasashe 52 da fatan samun hatimin inganci.
Ana iya samun ƙarin bayani game da Arenti Optics Smart Home Series Tsaro a cikin sashin "Masu nasara" naIDAN JAGORA ZANIN DUNIYA.
Game da Arenti
Arenti alama ce ta Tsarin Tsaron Gida ta DIY ta Arenti Technology, tana da niyyar ba wa masu amfani da duniya sauƙi, mafi aminci da wayo samfuran tsaro na gida & mafita tare da ingantacciyar haɗin ƙirar ƙira, farashi mai araha, fasahar ci gaba & ayyuka masu dacewa.
Kayayyakin gida mai wayo na Arenti suna isar da matuƙar iya aiki, dorewa, iyawa da ƙima.Duk samfuran 100% sun haɓaka ta ƙungiyar R&D na kansu tare da injiniyoyi 100+ galibi daga manyan ƙungiyoyin tsaro 3 na duniya, waɗanda manyan rukunin ƙirar Italiya suka tsara waɗanda kuma ke yin ƙira don Braun, Panasonic, kuma cibiyar masana'anta ta kera tare da ma'aikata sama da 500 duka a ciki. Netherlands da kuma PRC.
Tare da ofishin Turai da aka kafa a Amsterdam & ofishin Amurka da aka kafa a California, Arenti ya mayar da kansa ɗaya daga cikin manyan masu samar da kyamarori na gida 10 a duk duniya tare da pcs miliyan 3 kyamarori masu kyau da aka sayar a cikin 2019, an sayar da guda miliyan 4.5 a cikin 2020. Arenti's wide portfolio na kyamarori na gida masu kaifin baki sun haɗa da kyamarori na cikin gida na matakin shigarwa da kyamarori masu ƙarfi masu ƙarfi na batir, kararrawa na bidiyo & kyamarori masu haske, kuma samfuran sa sun dace da Alexa, Mataimakin Google da sauran dandamali.
Game da lambar yabo ta iF DESIGN AWARD
Tsawon shekaru 67, iF DESIGN AWARD an gane shi azaman mai yanke hukunci na inganci don ƙira na musamman.Alamar iF ta shahara a duk duniya don fitattun ayyukan ƙira, kuma lambar yabo ta iF DESIGN tana ɗaya daga cikin mahimman kyaututtukan ƙira a duniya.Ana bayar da ƙaddamarwa a cikin waɗannan fannoni masu zuwa: Samfuri, Marufi, Sadarwa da Ƙirƙirar Sabis, Gine-gine da Gine-ginen Cikin Gida da kuma Ƙwararrun Mai Amfani da Ƙwararrun Ƙwararru (UX) da Interface Mai Amfani (UI).Dukkan shigarwar da aka bayar an nuna su akanIDAN JAGORA ZANIN DUNIYAkuma a cikiniF design app.
Don ƙarin bayani, tuntuɓi:
Arenti Technology
Imel: info@arenti.com
Yanar Gizo:www.arenti.com
Lokacin aikawa: 13/04/21